โปรแกรมบอล ตารางบอลวันนี้ ผลบอลสดทุกลีก

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
20:00
FT
2อารเมเนียอารเมเนีย
 -1 
ยูเครนยูเครน2
0 - 1
0 - 5
23:00
FT
ไอร์แลนด์เหนือไอร์แลนด์เหนือ
 -0.25 
โคโซโวโคโซโว1
0 - 0
2 - 1
23:00
FT
3สโลวีเนียสโลวีเนีย
 -0.5 
นอร์เวย์นอร์เวย์2
0 - 0
2 - 1
01:45
FT
สาธารณรัฐเช็กสาธารณรัฐเช็ก
 -0.5 
โปรตุเกสโปรตุเกส
0 - 2
0 - 4
01:45
FT
สเปนสเปน
 -1 
สวิตเซอร์แลนด์สวิตเซอร์แลนด์2
0 - 1
1 - 2
01:45
FT
2สกอตแลนด์สกอตแลนด์
 -0.25 
ไอร์แลนด์ไอร์แลนด์5
0 - 1
2 - 1
01:45
FT
3เซอร์เบียเซอร์เบีย
 -0.5 
สวีเดนสวีเดน1
2 - 1
4 - 1
01:45
FT
1ไซปรัสไซปรัส
 -0.75 
กรีซกรีซ2
1 - 0
1 - 0
01:45
FT
2อิสราเอลอิสราเอล
 -0.25 
แอลเบเนียแอลเบเนีย3
0 - 0
2 - 1

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
20:00
FT
1มอนโทรสมอนโทรส
VS
 คิลมาร์น็อค(ยู 21)1
1 - 0
4 - 2
20:00
FT
อินเวอร์เนสส์อินเวอร์เนสส์
 -1.5 
เบรซิน ซิตี้เบรซิน ซิตี้3
2 - 1
3 - 3 *
21:00
FT
ปีเตอร์เฮดปีเตอร์เฮด
 -0.5 
เอลจิน ซิตี้เอลจิน ซิตี้1
0 - 2
0 - 4
21:00
FT
1โคฟ เรนเจอร์โคฟ เรนเจอร์
 -0.25 
เรธโรเวอร์สเรธโรเวอร์ส2
0 - 1
0 - 1
21:00
FT
อาร์บรอทอาร์บรอท
 -1.25 
อีสต์ ไฟฟ์อีสต์ ไฟฟ์1
2 - 0
2 - 1
21:00
FT
3บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซีบัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
 -1 
ลินฟีลด์ เอฟซีลินฟีลด์ เอฟซี41
0 - 0
1 - 2
21:00
FT
1ไคลด์ไคลด์
 -10 
แกลร์นาร์ฟอนแกลร์นาร์ฟอน2
0 - 0
1 - 0

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
18:30
FT
3ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์สฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
 -0.25 
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้1
0 - 3
0 - 4
21:00
 
ลินคอล์น ซิตี้ลินคอล์น ซิตี้
VS
มิลตัน คียนส์ ดอนส์มิลตัน คียนส์ ดอนส์
 
? - ?
21:00
FT
บาร์นสลีย์บาร์นสลีย์
 -0.25 
ชาร์ลตัน แอธเลติกชาร์ลตัน แอธเลติก
1 - 0
3 - 1
21:00
 
พอร์ทสมัธพอร์ทสมัธ
VS
โบลตัน วอนเดอเรอส์โบลตัน วอนเดอเรอส์
 
? - ?
21:00
FT
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
 -0.75 
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์สวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส2
2 - 1
3 - 1
21:00
FT
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ดปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
 -0.5 
พอร์ทเวลพอร์ทเวล3
2 - 0
3 - 0
21:00
FT
1มอร์แคมบ์มอร์แคมบ์
 -10 
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ดเคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
1 - 1
1 - 2
21:00
FT
2บริสตอล โรเวอร์สบริสตอล โรเวอร์ส
 -0.25 
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์แอคคริงตัน สแตนลี่ย์3
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
1ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
 -0.5 
เบอร์ตัน อัลเบี้ยนเบอร์ตัน อัลเบี้ยน1
1 - 0
2 - 1
21:00
 
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
VS
เชลแน่ม ทาวน์เชลแน่ม ทาวน์
 
? - ?

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
20:00
FT
2นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
 -0.5 
สต็อคพอร์ท เคาน์ตีสต็อคพอร์ท เคาน์ตี41
0 - 1
2 - 1
21:00
FT
1ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ดฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
 -10 
จิลลิ่งแฮมจิลลิ่งแฮม3
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
2ครูว์ อเล็กซานดร้าครูว์ อเล็กซานดร้า
 -0.25 
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์แมนส์ฟิลด์ ทาวน์2
0 - 0
1 - 2
21:00
FT
11บาร์โรว์บาร์โรว์
 -10 
เลย์ตัน โอเรียนท์เลย์ตัน โอเรียนท์4
0 - 1
0 - 2
21:00
FT
2โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ดโคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
 -0.25 
โรชเดลโรชเดล3
0 - 1
0 - 1
21:00
FT
11ซัตตั้น ยูไนเต็ดซัตตั้น ยูไนเต็ด
 -0.25 
ซอลฟอร์ด ซิตี้ซอลฟอร์ด ซิตี้4
0 - 0
1 - 2
21:00
FT
3นิวพอร์ต เคาน์ตี้นิวพอร์ต เคาน์ตี้
 -0.5 
คาร์ไลล์ยูไนเต็ดคาร์ไลล์ยูไนเต็ด1
1 - 0
1 - 1
21:00
FT
1กริมสบี้ ทาวน์กริมสบี้ ทาวน์
 -0.25 
สวินดอน ทาวน์สวินดอน ทาวน์51
1 - 2
1 - 2
21:00
FT
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์สดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
 -0.25 
คราวเลย์ ทาวน์คราวเลย์ ทาวน์1
1 - 1
4 - 1
21:00
FT
1สตีฟเนจ โบโรห์สตีฟเนจ โบโรห์
 -0.75 
ฮาโรเกต ทาวน์ฮาโรเกต ทาวน์
0 - 0
1 - 0
21:00
FT
2แบรดฟอร์ด ซิตี้แบรดฟอร์ด ซิตี้
 -0.5 
เอเอฟซี วิมเบิลดันเอเอฟซี วิมเบิลดัน3
1 - 0
2 - 2
21:00
FT
1วอลซอลล์วอลซอลล์
 -0.5 
ทรานเมียร์ โรเวอร์ทรานเมียร์ โรเวอร์2
0 - 0
0 - 1

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
21:00
FT
อัลทริงแคมอัลทริงแคม
 -0.5 
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์อัลเดอร์ช็อต ทาวน์21
0 - 0
1 - 0
21:00
FT
บรอมลีย์บรอมลีย์
 -0.5 
โอลด์แฮม แอทเลติกโอลด์แฮม แอทเลติก1
2 - 0
3 - 0
21:00
FT
1ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
 -0.5 
บาร์เน็ตบาร์เน็ต1
2 - 2
5 - 4
21:00
FT
6อีสต์ไลก์อีสต์ไลก์
 -10 
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์นฮาลิแฟกซ์ ทาว์น2
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
2ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ดไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
 -10 
เกทส์เฮดเกทส์เฮด1
0 - 1
0 - 1
21:00
FT
2เมดสโตน ยูไนเต็ดเมดสโตน ยูไนเต็ด
 -0.5 
เชสเตอร์ฟิลด์เชสเตอร์ฟิลด์2
0 - 0
1 - 2
21:00
FT
1สคันธอร์ป ยูไนเต็ดสคันธอร์ป ยูไนเต็ด
 -10 
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซีดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี2
0 - 2
3 - 2
21:00
FT
3วีลด์สโตน เอฟซีวีลด์สโตน เอฟซี
 -0.25 
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด41
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
1วอคกิ้งวอคกิ้ง
 -10 
โซลิฮัลล์ มอร์โซลิฮัลล์ มอร์21
1 - 0
2 - 0
21:00
FT
เร็กซ์แฮมเร็กซ์แฮม
 -1.5 
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ดทอร์คีย์ ยูไนเต็ด1
3 - 0
6 - 0
21:00
FT
เยโอวิล ทาวน์เยโอวิล ทาวน์
 -0.25 
บอร์แฮม วู๊ดบอร์แฮม วู๊ด1
1 - 1
1 - 1
21:00
FT
2ยอร์ค ซิตี้ยอร์ค ซิตี้
 -0.5 
น็อตต์สเคาน์ตี้น็อตต์สเคาน์ตี้2
1 - 2
1 - 3

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้า ดิวิชั่น สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
19:00
FT
3ฮูเอสก้าฮูเอสก้า
 -0.25 
เลกาเนสเลกาเนส2
1 - 0
1 - 0
21:15
FT
3มิรานเดสมิรานเดส
 -0.25 
เรอัล ซาราโกซ่าเรอัล ซาราโกซ่า1
1 - 0
2 - 0
23:30
FT
3มาลาก้ามาลาก้า
 -10 
บียาร์เรอัล บีบียาร์เรอัล บี3
1 - 1
1 - 1
23:30
FT
4พอนเฟร์ราดิน่าพอนเฟร์ราดิน่า
 -0.25 
เตเนริเฟ่เตเนริเฟ่11
1 - 1
2 - 2

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
22:00
FT
15ฟินน์ ฮาร์ปส์ฟินน์ ฮาร์ปส์
 -0.5 
โบฮีเมี่ยนส์โบฮีเมี่ยนส์2
0 - 0
0 - 2

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
22:00
FT
ลองฟอร์ด ทาวน์ลองฟอร์ด ทาวน์
 -0.75 
Treaty United1
1 - 1
1 - 1

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
18:00
FT
4ทีพีเอส ตูร์คูทีพีเอส ตูร์คู
 -0.5 
ยาโรยาโร2
0 - 1
0 - 1
20:00
FT
3กนิสตัน เฮลซิงกิกนิสตัน เฮลซิงกิ
 -0.5 
พีอีพีโอ ลัพพีรันตาพีอีพีโอ ลัพพีรันตา2
2 - 1
4 - 2
20:00
FT
2เอ็มพี มิคเคลลี่เอ็มพี  มิคเคลลี่
 -0.5 
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์เอสเจเค อคาร์ติเมียร์3
0 - 2
1 - 2

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
20:30
FT
2ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้
 -0.5 
ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ดฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด4
1 - 1
1 - 1
20:30
FT
3คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซีคอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
 -1 
PontypriddPontypridd4
1 - 0
1 - 0
20:30
FT
1บาลา ทาวน์บาลา ทาวน์
 -0.5 
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทนคาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน1
0 - 0
2 - 0

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
21:00
FT
1อิทัวโน่ เอสพีอิทัวโน่ เอสพี
 -0.5 
บัสควอ เอฟซีบัสควอ เอฟซี2
1 - 0
2 - 0
04:15
FT
1บาเฮีย บีเอบาเฮีย  บีเอ
 -1.25 
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์1
1 - 2
2 - 2

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
23:00
FT
3เดเฟนซา วาย จัสติเชียเดเฟนซา วาย จัสติเชีย
 -0.25 
ปาโตรนาโต ปารานาปาโตรนาโต ปารานา4
1 - 1
2 - 1
23:00
FT
2ซาร์เมียนโต้ซาร์เมียนโต้
 -0.25 
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้2
1 - 0
2 - 0
01:30
FT
1ลานุสลานุส
 -0.25 
ซาน ลอเรนโซ่ซาน ลอเรนโซ่1
1 - 0
2 - 0
04:00
FT
5ริเวอร์เพลทริเวอร์เพลท
 -0.75 
ทัลเลเรส กอร์โดบาทัลเลเรส กอร์โดบา2
0 - 0
0 - 1
06:30
FT
2อินดิเพนเดนเต้อินดิเพนเดนเต้
 -0.5 
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์นีเวลล์ โอลด์ บอยส์3
0 - 0
1 - 0

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
09:00
FT
3ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
 -0.25 
แอลเอ กาแลกซี่แอลเอ กาแลกซี่3
0 - 2
2 - 3

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
12:00
FT
เธสปา คูซัทสึเธสปา คูซัทสึ
 -0.25 
รีโนฟา ยามากูชิรีโนฟา ยามากูชิ
0 - 2
1 - 6
14:00
FT
1โตเกียวเวอร์ดี้โตเกียวเวอร์ดี้
 -10 
มอนเตดิโอะ ยามากาตะมอนเตดิโอะ ยามากาตะ
0 - 0
1 - 0
17:00
FT
1วี-วาเรน นากาซากิวี-วาเรน นากาซากิ
 -10 
โยโกฮามา เอฟซีโยโกฮามา เอฟซี
0 - 1
0 - 2
17:00
FT
โออิตะ ตรินิต้าโออิตะ ตรินิต้า
 -0.25 
เวนท์ฟอเรท โกฟุเวนท์ฟอเรท โกฟุ1
1 - 0
2 - 1

โปรแกรมฟุตบอล จีนซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
16:30
FT
1ชางชุน ย่าไท่ชางชุน ย่าไท่
 -1.25 
หวูฮั่น เอฟซีหวูฮั่น เอฟซี3
1 - 0
2 - 0
18:30
FT
1อู่ฮั่น ทรี ทาวน์อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
 -1.25 
ชางโจว ไลออนส์ชางโจว ไลออนส์4
1 - 2
3 - 4
18:30
FT
ต้าเหลียน โปรต้าเหลียน โปร
 -0.25 
ปักกิ่ง กั๋วอันปักกิ่ง กั๋วอัน2
1 - 1
2 - 2
19:00
FT
1เซินเจิ้น เอฟซีเซินเจิ้น เอฟซี
 -1 
ซานตง ไท่ซานซานตง ไท่ซาน (N)
0 - 1
0 - 4

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
11:00
FT
หมู่เกาะโซโลมอนหมู่เกาะโซโลมอน
VS
ฟิจิฟิจิ
1 - 0
2 - 2
14:00
FT
วานูอาตูวานูอาตู
VS
ปาปัวนิวกินีปาปัวนิวกินี
0 - 0
0 - 1
15:00
FT
1ลาวลาว
VS
มัลดีฟส์มัลดีฟส์1
1 - 1
1 - 3
16:00
FT
เยอรมนี(ยู 17) 
VS
 เบลเยียม (ยู 17)
0 - 0
1 - 1
16:30
FT
โรมาเนีย (ยู 18) 
VS
 โปรตุเกส (ยู 18) (N)
0 - 0
0 - 1
18:00
FT
สวีเดน(ยู 17) 
VS
 ออสเตรีย(ยู18)
1 - 1
2 - 2 *
18:00
FT
เดนมาร์ก (ยู 18) 
VS
 นอร์เวย์(ยู17)
0 - 0
2 - 0
18:00
FT
มาดากัสการ์มาดากัสการ์
VS
คองโกคองโก
1 - 2
3 - 3
18:00
FT
มอริเตเนียมอริเตเนีย
VS
เบนินเบนิน
1 - 0
1 - 0
18:30
FT
รัสเซีย(ยู 21)รัสเซีย(ยู 21)
 -2.25 
คาซัคสถาน(ยู 21)คาซัคสถาน(ยู 21)
2 - 0
2 - 1
19:00
FT
อินเดียอินเดีย
 -0.5 
สิงคโปร์สิงคโปร์ (N)1
1 - 1
1 - 1
19:00
FT
1จีน-ฮ่องกงจีน-ฮ่องกง
 -0.75 
เมียนมาร์เมียนมาร์3
0 - 0
0 - 0
19:30
FT
อิตาลี (ยู 18) 
VS
 เซอร์เบีย (ยู 18)
1 - 1
1 - 2
20:00
FT
2แอฟริกาใต้แอฟริกาใต้
 -1.25 
เซียร์ราลีโอนเซียร์ราลีโอน (N)1
1 - 0
4 - 0
20:00
FT
อุรุกวัย (ยู 17) 
VS
 อิสราเอล(ยู 17) (N)
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
สวีเดน(ยู18) 
VS
 ไอซ์แลนด์ ยู18
1 - 0
2 - 1
20:00
FT
1อินโดนีเซียอินโดนีเซีย
 -0.5 
คูราเซาคูราเซา1
2 - 2
3 - 2
20:00
FT
มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19)มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19)
VS
ไซปรัส(ยู 19)ไซปรัส(ยู 19)
0 - 0
0 - 0
20:30
FT
ตุรกี (ยู 18) 
VS
 สเปน (ยู 18)
1 - 2
1 - 3
21:00
FT
1คีร์กีซสถานคีร์กีซสถาน
 -2 
รัสเซียรัสเซีย
1 - 1
1 - 2
21:00
FT
15เซอร์เบีย(ยู 19)เซอร์เบีย(ยู 19)
 -0.75 
โปรตุเกส(ยู 19)โปรตุเกส(ยู 19)2
0 - 0
0 - 3
21:00
FT
ฝรั่งเศส(ยู 19)ฝรั่งเศส(ยู 19)
VS
ฟินแลนด์(ยู 19)ฟินแลนด์(ยู 19)
2 - 0
2 - 0
23:00
FT
อังกฤษ(ยู 20)อังกฤษ(ยู 20)
 -1.75 
 โมร็อคโก(ยู20)
1 - 0
2 - 1
23:00
FT
ไอเวอรี่โคสต์ไอเวอรี่โคสต์
 -0.75 
โตโกโตโก (N)1
0 - 0
2 - 1
23:00
FT
โปรตุเกส(ยู 21)โปรตุเกส(ยู 21)
 -1.75 
จอร์เจีย(ยู 21)จอร์เจีย(ยู 21)1
2 - 0
4 - 1
00:00
FT
ตูนิเซีย(ยู20) 
 -0.5 
ฝรั่งเศส(ยู 20)ฝรั่งเศส(ยู 20)
0 - 0
1 - 1
00:00
FT
แทนซาเนียแทนซาเนีย
VS
ยูกันดายูกันดา
1 - 0
1 - 0
00:00
FT
1มอลตา(ยู 21)มอลตา(ยู 21)
 -0.5 
ไซปรัส(ยู 21)ไซปรัส(ยู 21)1
1 - 2
2 - 2
00:15
FT
1โบลิเวียโบลิเวีย
 -1.25 
เซเนกัลเซเนกัล (N)
0 - 2
0 - 2
01:00
FT
2สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21)
 -10 
นอร์เวย์(ยู 21)นอร์เวย์(ยู 21)3
1 - 1
2 - 3
02:00
FT
3ออสเตรเลีย(ยู 20)ออสเตรเลีย(ยู 20)
 -0.5 
ชิลี(ยู 20)ชิลี(ยู 20)3
1 - 2
1 - 3
03:00
FT
เกรนาดาเกรนาดา
VS
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
0 - 2
1 - 3
06:00
FT
1เม็กซิโก(ยู 20)เม็กซิโก(ยู 20)
VS
สหรัฐอเมริกา(ยู 20)สหรัฐอเมริกา(ยู 20)2
2 - 1
2 - 1
06:30
FT
มาร์ตีนิกมาร์ตีนิก
VS
กินีบิสเซากินีบิสเซา
1 - 0
1 - 1
07:00
FT
1กัวเตมาลากัวเตมาลา
 -1.75 
โคลัมเบียโคลัมเบีย (N)
0 - 1
1 - 4
08:00
FT
1เม็กซิโกเม็กซิโก
 -0.25 
เปรูเปรู (N)2
0 - 0
1 - 0
09:00
FT
22ปารากวัย(ยู 20)ปารากวัย(ยู 20)
 -0.25 
 เปรู (ยู20)4
0 - 0
1 - 1
10:00
FT
1นิวซีแลนด์นิวซีแลนด์
 -0.25 
ออสเตรเลียออสเตรเลีย2
0 - 0
0 - 2

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
16:00
FT
สโลวะเกีย(ยู 19)สโลวะเกีย(ยู 19)
 -1.5 
 อาร์เมเนีย(ยู 19) (N)2
0 - 0
2 - 0
17:00
FT
1ตุรกี(ยู19)ตุรกี(ยู19)
 -1.25 
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) (N)31
3 - 1
5 - 1
17:00
FT
5อิตาลี(ยู 19)อิตาลี(ยู 19)
 -1.5 
บอสเนีย (ยู 19)บอสเนีย (ยู 19) (N)51
1 - 1
3 - 2
19:00
FT
1กรีซ(ยู 19)กรีซ(ยู 19)
VS
อันดอร์รา(ยู 19)อันดอร์รา(ยู 19)2
2 - 0
3 - 0
19:00
FT
1ฮังการี(ยู 19)ฮังการี(ยู 19)
VS
ยิบรอลตา (ยู19)ยิบรอลตา (ยู19)
4 - 0
8 - 0
19:00
FT
ไอร์แลนด์(ยู 19)ไอร์แลนด์(ยู 19)
VS
เวลส์(ยู 19)เวลส์(ยู 19)
0 - 0
2 - 0
19:00
FT
2ออสเตรีย(ยู 19)ออสเตรีย(ยู 19)
 -1.75 
ลัตเวีย(ยู 19)ลัตเวีย(ยู 19) (N)1
0 - 0
0 - 0
19:00
FT
อังกฤษ(ยู 19)อังกฤษ(ยู 19)
 -2.25 
จอร์เจีย (ยู 19)จอร์เจีย (ยู 19) (N)2
3 - 0
6 - 0
20:00
FT
2เนเธอร์แลนด์(ยู 19)เนเธอร์แลนด์(ยู 19)
 -2 
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19)ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19)2
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
สโลวีเนีย(ยู 19)สโลวีเนีย(ยู 19)
 -1.5 
มอลโดวา(ยู 19)มอลโดวา(ยู 19) (N)
2 - 0
4 - 0
21:00
FT
2บัลแกเรีย(ยู 19)บัลแกเรีย(ยู 19)
 -0.75 
ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)1
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
สเปน(ยู 19)สเปน(ยู 19)
VS
แอลเบเนีย(ยู 19)แอลเบเนีย(ยู 19) (N)
3 - 0
5 - 0
21:00
FT
1เยอรมนี (ยู 19)เยอรมนี  (ยู 19)
 -2.75 
เบลารุส(ยู 19)เบลารุส(ยู 19)2
1 - 0
5 - 1
23:00
FT
1โปแลนด์ (ยู 19)โปแลนด์  (ยู 19)
 -2 
เอสโตเนีย(ยู 19)เอสโตเนีย(ยู 19)3
0 - 0
2 - 0
23:00
FT
2เดนมาร์ค (ยู 19)เดนมาร์ค  (ยู 19)
VS
 มอนเตเนโก(ยู 19)2
4 - 0
6 - 1
23:30
FT
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
VS
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)
3 - 0
3 - 2
00:10
FT
3โรมาเนีย(ยู 19)โรมาเนีย(ยู 19)
 -1.75 
ลิธัวเนีย  (ยู 19)ลิธัวเนีย (ยู 19)3
0 - 0
0 - 0

โปรแกรมฟุตบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
20:00
FT
1ปุเลา ปีนังปุเลา ปีนัง
 -0.25 
กัวลา ลัมเปอร์กัวลา ลัมเปอร์
0 - 0
1 - 0