โปรแกรมบอล ตารางบอลวันนี้ ผลบอลสดทุกลีก

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดลเรย์ สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
00:30
FT
13Amigo 
VS
 Fuentes2
0 - 2
0 - 3
00:30
FT
CD Ceuta 6 de Junio 
VS
 Alcora
0 - 1
0 - 3
01:00
FT
2Velarde CF 
VS
 Turegano1
0 - 0
1 - 0
01:00
FT
19CD Autol 
VS
 Dinamo San Juan41
0 - 0
0 - 0 *
01:00
FT
3ซีดี อัลการ์ 
VS
เมลียา ซีดีเมลียา ซีดี2
2 - 1
4 - 1
01:00
FT
2CD Santa Amalia 
VS
 Universitario FC2
1 - 0
2 - 1
01:30
FT
2UD Barbadas 
VS
 Atletico Lugones31
1 - 0
2 - 1
01:30
FT
4CFJ Mollerussa 
VS
 CD Cardassar3
2 - 1
2 - 2 *
01:30
FT
16Montilla CF 
VS
 ซีดี รินกอน3
0 - 0
0 - 0 *
01:30
FT
5Cazalegas 
VS
 CD Los Yebenes San Bruno21
1 - 0
1 - 1 *

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
01:30
FT
ลิเวอร์พูลลิเวอร์พูล
 -1.25 
เวสต์แฮมยูไนเต็ดเวสต์แฮมยูไนเต็ด
1 - 0
1 - 0
01:30
FT
2นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ดนิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
 -0.75 
เอฟเวอร์ตันเอฟเวอร์ตัน4
1 - 0
1 - 0
01:30
FT
1บอร์นมัธ เอเอฟซีบอร์นมัธ เอเอฟซี
 -0.25 
เซาแธมป์ตันเซาแธมป์ตัน3
0 - 1
0 - 1
01:30
FT
เบรนท์ฟอร์ดเบรนท์ฟอร์ด
 -0.75 
เชลซีเชลซี
0 - 0
0 - 0
01:30
 
อาร์เซน่อลอาร์เซน่อล
VS
แมนเชสเตอร์ ซิตี้แมนเชสเตอร์ ซิตี้
 
? - ?
02:15
FT
1แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
 -0.25 
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
0 - 0
2 - 0

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
00:00
FT
1คาดิสคาดิส
 -0.5 
เรอัล เบติสเรอัล เบติส21
0 - 0
0 - 0
00:00
FT
1เรอัล บายาโดลิดเรอัล บายาโดลิด
 -10 
เซลต้า บีโก้เซลต้า บีโก้1
1 - 1
4 - 1
01:10
FT
1เรอัล โซเซียดาดเรอัล โซเซียดาด
 -0.75 
มายอร์ก้ามายอร์ก้า2
1 - 0
1 - 0
02:00
FT
1เอลเช่เอลเช่
 -1.75 
เรอัล มาดริดเรอัล มาดริด1
0 - 1
0 - 3

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีก (T1)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
18:00
FT
1ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ดทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
 -1 
ราชบุรี มิตรผล เอฟซีราชบุรี มิตรผล เอฟซี3
0 - 0
0 - 1

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
20:00
FT
2สเปเซียสเปเซีย
 -0.5 
เบรสชาเบรสชา1
1 - 0
3 - 1
23:00
 
โมเดน่าโมเดน่า
VS
เครโมเนเซ่เครโมเนเซ่
 
? - ?
23:00
FT
ปาร์ม่าปาร์ม่า
 -0.5 
บารีบารี2
1 - 0
1 - 0
02:00
FT
2อูดิเนเซ่อูดิเนเซ่
 -0.75 
มอนซ่า 1912มอนซ่า 19122
0 - 1
2 - 3

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
23:00
FT
2ฮันโนเวอร์ 96ฮันโนเวอร์ 96
 -1.5 
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์21
0 - 1
0 - 2
23:00
FT
1ไฟร์บวร์กไฟร์บวร์ก
 -1.25 
ซังค์ เพาลีซังค์ เพาลี7
0 - 1
1 - 1 *
23:00
FT
5เอสเฟาซานด์เฮาเซ่นเอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
 -10 
คาร์ลสรูห์ เอสซีคาร์ลสรูห์ เอสซี4
2 - 0
2 - 2 *
23:00
FT
3เอสซี พาเดอร์บอร์น 07เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
 -0.25 
แวร์เดอร์ เบรเมนแวร์เดอร์ เบรเมน3
2 - 0
2 - 2 *
01:45
FT
2เอาก์สบวร์กเอาก์สบวร์ก
 -2.25 
บาเยิร์น มิวนิคบาเยิร์น มิวนิค
1 - 1
2 - 5
01:45
FT
1สตุ๊ตการ์ตสตุ๊ตการ์ต
 -1.5 
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์2
4 - 0
6 - 0
01:45
FT
1ยูเนี่ยน เบอร์ลินยูเนี่ยน เบอร์ลิน
 -1.5 
ไฮน์เดนเฮลม์ไฮน์เดนเฮลม์2
1 - 0
2 - 0
01:45
FT
1เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์กเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
 -0.25 
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
0 - 3
0 - 3

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
23:45
FT
1ดอร์เดรชท์ดอร์เดรชท์
 -0.75 
โกรนิงเก้นโกรนิงเก้น1
0 - 1
0 - 3
01:00
FT
2Rhine bird 
VS
เอสซี คัมบูร์เอสซี คัมบูร์2
0 - 0
0 - 3
01:00
FT
1เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวีเอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
 -1 
เอ็มวีวี มาสทริสช์เอ็มวีวี มาสทริสช์
3 - 0
5 - 1
01:00
FT
1สปาเคนเบิร์กสปาเคนเบิร์ก
VS
ทีอีซีทีอีซี41
0 - 0
2 - 1
01:00
FT
2โคซัคเค่น บอยส์โคซัคเค่น บอยส์
VS
วิเทสส์ อาร์นเฮมวิเทสส์ อาร์นเฮม2
1 - 1
2 - 2 *
01:00
FT
11เอดีโอ 20 
VS
เอ็มเมนเอ็มเมน2
0 - 0
1 - 1 *
01:00
FT
2เดอ ทริฟเฟอร์สเดอ ทริฟเฟอร์ส
VS
อาร์เคซี วาลไวก์อาร์เคซี วาลไวก์4
1 - 0
2 - 0
01:00
FT
1ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส 
VS
เอ็นเอซี เบรด้าเอ็นเอซี เบรด้า (N)2
0 - 0
0 - 1
01:00
FT
โก อเฮด อีเกิ้ลส์โก อเฮด อีเกิ้ลส์
 -1.25 
เฮลมอนด์ สปอร์ตเฮลมอนด์ สปอร์ต2
3 - 1
3 - 1
02:00
FT
1เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้นเอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
 -0.5 
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ดฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด1
1 - 1
3 - 2

โปรแกรมฟุตบอล ลีกคัพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
00:15
FT
2มาเธอร์เวลล์มาเธอร์เวลล์
 -1.5 
เซลติกเซลติก
0 - 1
0 - 4
01:45
FT
1อเบอร์ดีนอเบอร์ดีน
 -1 
แพททริค ทริสเทลแพททริค ทริสเทล2
3 - 0
4 - 1
02:15
FT
2กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส
 -2.25 
ดันดีดันดี2
1 - 0
1 - 0

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
23:00
FT
2เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์เอฟซี  เบลอ เวส ลินซ์
 -0.5 
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซีโวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
0 - 1
1 - 3
23:00
FT
3กราเซอร์ เอเคกราเซอร์ เอเค
 -1.25 
สตวร์มกราซสตวร์มกราซ3
0 - 0
0 - 1
01:30
FT
1เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
 -2.25 
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
0 - 4
1 - 6

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
19:30
FT
11เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัดเอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด
 -1.75 
บรอนด์บี้ ไอเอฟบรอนด์บี้ ไอเอฟ1
3 - 0
4 - 0
20:15
FT
RishojRishoj
 -2.5 
วีบรอกวีบรอก3
1 - 0
1 - 1 *
22:00
FT
1เอฟเค 2000เอฟเค 2000
 -3 
มิดทิลแลนด์มิดทิลแลนด์2
0 - 4
0 - 6
22:45
FT
1โฮโบรโฮโบร
 -1.75 
เอฟซี โคเปนเฮเกนเอฟซี โคเปนเฮเกน51
1 - 0
1 - 1 *
00:00
FT
2Horsholm-Usserod IK 
VS
เอซี  ฮอร์เซ่นส์เอซี ฮอร์เซ่นส์1
0 - 0
1 - 2

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
19:30
FT
2กาโซวิก โอเรนเบิร์กกาโซวิก โอเรนเบิร์ก
 -0.25 
เทเลค กรอซนี่ย์เทเลค กรอซนี่ย์21
3 - 2
4 - 2
22:00
FT
4เอฟเค นิจนี นอฟโกรอดเอฟเค นิจนี นอฟโกรอด
 -10 
เอฟซี  คราซ์โนดาร์เอฟซี คราซ์โนดาร์1
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
3เฟเคิลเฟเคิล
 -0.75 
สปาร์ตัก มอสโกสปาร์ตัก มอสโก3
0 - 1
1 - 2
00:30
FT
2ซีเอสเคเอ มอสโกซีเอสเคเอ มอสโก
 -1.5 
ตอร์ปิโด มอสโกตอร์ปิโด มอสโก2
0 - 1
0 - 1

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
20:00
FT
12คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์
VS
ฮราเดตส์กราลอเวฮราเดตส์กราลอเว
0 - 1
0 - 4
20:00
FT
13จิสครา โดแมซลิซจิสครา โดแมซลิซ
VS
สปาร์ตาปรากสปาร์ตาปราก1
1 - 4
1 - 6
20:00
FT
1ฮลูชินฮลูชิน
VS
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่นเอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น1
0 - 0
3 - 2
20:00
FT
มลาด้า โบเลสลาฟมลาด้า โบเลสลาฟ
 -2 
เอสเค ปรอสเตียยอฟเอสเค ปรอสเตียยอฟ
3 - 0
4 - 0
20:00
FT
1เอฟเค มาส ทาบอร์สโกเอฟเค มาส ทาบอร์สโก
 -0.75 
เบอโน่เบอโน่1
0 - 0
1 - 2
20:00
FT
2สโลวาน เวลวารี่สโลวาน เวลวารี่
VS
บานิค ออสตราว่าบานิค ออสตราว่า1
0 - 0
0 - 2
20:00
FT
3เอสเค ซาปี้เอสเค ซาปี้
VS
ซิกม่า โอโลมุชซิกม่า โอโลมุช
1 - 1
1 - 3
21:00
FT
สโลวัคโก้สโลวัคโก้
 -1.5 
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟเอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ1
1 - 0
6 - 0
22:00
FT
1ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
 -1.75 
เอฟเค  กราฟฟิน วลาซิมเอฟเค กราฟฟิน วลาซิม2
2 - 0
3 - 1
22:30
FT
2เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
 -1.75 
ทริเน็คทริเน็ค1
1 - 1
2 - 1
23:00
FT
2ดูก้า ปรากซ์ดูก้า ปรากซ์
 -2 
สลาเวีย ปรากสลาเวีย ปราก1
0 - 0
0 - 4

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
19:00
FT
2Radunia Stezyca 
 -1 
เลเชีย กอเดนซ์เลเชีย กอเดนซ์2
1 - 2
1 - 4
22:30
FT
3เรโซเวีย อาร์เซสซอฟเรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
 -0.5 
คราโคเวีย คราคอฟคราโคเวีย คราคอฟ71
2 - 3
4 - 3
23:00
FT
3แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
 -0.5 
วอร์ต้า พอซแนนวอร์ต้า พอซแนน2
1 - 0
2 - 1
23:00
FT
3มอเตรอ รูบินมอเตรอ รูบิน
 -1 
ซาเกลบี้ ลูบินซาเกลบี้ ลูบิน52
0 - 0
0 - 0 *
00:15
FT
3วิสล่า คราคอฟวิสล่า คราคอฟ
 -0.5 
พุชช่า นิโปโลมิเช่พุชช่า นิโปโลมิเช่62
1 - 1
1 - 1 *
01:30
FT
1เลช พอซนานเลช พอซนาน
 -0.75 
สลาสค์ วรอคลาวน์สลาสค์ วรอคลาวน์21
1 - 1
1 - 3

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
17:00
FT
เบเลดิเย แวนสปอร์เบเลดิเย แวนสปอร์
VS
Elazig Karakocan
1 - 1
2 - 2 *
17:00
FT
1เคอร์คลาเรลีสปอร์เคอร์คลาเรลีสปอร์
 -0.75 
Yeni OrdusporYeni Orduspor1
1 - 0
2 - 0
18:00
FT
1นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
 -10 
Utkoi1
0 - 1
2 - 1
18:00
FT
1กัซเทปกัซเทป
 -1.5 
Karaman Belediyesi SporKaraman Belediyesi Spor
0 - 0
0 - 0 *
18:00
FT
อดาน่าสปอร์อดาน่าสปอร์
 -1.5 
ออร์ดูสปอร์ออร์ดูสปอร์2
0 - 0
1 - 0
18:00
FT
เดนิซลิสปอร์เดนิซลิสปอร์
VS
 Ayvalikgucu Belediyespor
0 - 1
2 - 1
18:00
FT
โครัม เอฟเคโครัม เอฟเค
VS
อีร็อกสปอร์อีร็อกสปอร์
0 - 1
1 - 1 *
18:00
FT
เคซิโอเรนกูคูเคซิโอเรนกูคู
 -2.25 
Yeni DiyarbakirsporYeni Diyarbakirspor
1 - 0
4 - 1
18:00
FT
กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
VS
Yeni IskenderunsporYeni Iskenderunspor1
0 - 0
0 - 0 *
18:00
FT
224 Erzincanspor24 Erzincanspor
 -0.75 
KutahyasporKutahyaspor31
0 - 0
0 - 1
18:00
FT
2บาลิเคซิสปอร์บาลิเคซิสปอร์
 -0.75 
ออฟสปอร์ออฟสปอร์2
0 - 0
0 - 1
18:00
FT
1Bukaspor
 -2.25 
Artvin HopasporArtvin Hopaspor2
3 - 0
3 - 0
18:00
FT
1อัลตินอร์ดูอัลตินอร์ดู
 -1.25 
 Sapanca Genclikspor2
1 - 0
5 - 0
18:00
FT
2ซานลิอูร์ฟาสปอร์ซานลิอูร์ฟาสปอร์
 -0.75 
Karaman Belediyespor3
1 - 0
3 - 0
18:00
FT
1อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์
 -0.75 
AksaraysporAksarayspor
0 - 0
2 - 0
18:00
FT
3ยูทัส ยูแซกสปอร์ยูทัส ยูแซกสปอร์
 -0.25 
กูมัสฮาเนสสปอร์กูมัสฮาเนสสปอร์1
1 - 0
2 - 2 *
19:00
FT
1โบลูสปอร์โบลูสปอร์
 -1.25 
เฟธิเยสปอร์เฟธิเยสปอร์
0 - 0
1 - 0
21:00
FT
ซัมซั่นสปอร์ซัมซั่นสปอร์
 -1.25 
 Musspor1
1 - 0
3 - 0
23:00
FT
11ฮาเตย์สปอร์ฮาเตย์สปอร์
 -1.75 
ดัคซีสปอร์ดัคซีสปอร์3
0 - 1
0 - 2
01:00
FT
2กาลาตาซารายกาลาตาซาราย
 -4.5 
คาสทาโมนุสปอร์คาสทาโมนุสปอร์3
2 - 0
7 - 0

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
19:00
FT
1เออีแอล ลาริซ่าเออีแอล ลาริซ่า
 -10 
เลวาเดียกอสเลวาเดียกอส1
1 - 2
1 - 2
19:00
FT
1พานเซอร์ไรกอสพานเซอร์ไรกอส
 -0.25 
พานาคายคิ 2005พานาคายคิ 20053
1 - 0
2 - 2 *
19:00
FT
3Almopos Arideas
 -1 
เลเมียเลเมีย2
0 - 1
0 - 2
19:00
FT
5คาลามาต้า เอโอคาลามาต้า  เอโอ
VS
พาไนโทลิกอส อกรีนิออนพาไนโทลิกอส อกรีนิออน1
2 - 1
2 - 2 *
19:00
FT
3คาลิเทียคาลิเทีย
 -0.5 
เวเรีย เอฟซีเวเรีย เอฟซี1
1 - 0
1 - 0
22:00
FT
2แอสเตราส ตริโปลิสแอสเตราส ตริโปลิส
 -0.25 
พีเออี อโตรมิตอสพีเออี อโตรมิตอส2
0 - 0
0 - 0 *

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
07:45
FT
2ฟลาเมงโกฟลาเมงโก
 -1 
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตาสปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
1 - 0
1 - 1 *

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
15:00
FT
1ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซีขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี
VS
อุดรธานีอุดรธานี1
1 - 2
1 - 5
15:00
FT
Young Singh United 
VS
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซีชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
0 - 1
1 - 1 *
15:00
FT
อุตรดิตถ์อุตรดิตถ์
VS
เชียงใหม่ เอฟซีเชียงใหม่ เอฟซี
0 - 0
0 - 2
15:00
FT
วัดโบสถ์ เอฟซีวัดโบสถ์ เอฟซี
VS
ระยอง เอฟซีระยอง เอฟซี
0 - 0
1 - 3
15:00
FT
3Pluakdaeng United 
VS
เชียงใหม่ ยูไนเต็ดเชียงใหม่ ยูไนเต็ด3
0 - 0
0 - 0 *
15:00
FT
สมุทรสงคราม เอฟซีสมุทรสงคราม เอฟซี
VS
กระบี่ เอฟซีกระบี่ เอฟซี2
0 - 1
2 - 2 *
15:00
FT
จังหวัดจันทบุรี 
VS
กรมศุลกากร เอฟซีกรมศุลกากร เอฟซี
1 - 0
1 - 3
15:00
FT
3Singha GB Kanchanaburi 
VS
สุพรรณบุรี เอฟซีสุพรรณบุรี เอฟซี3
2 - 1
2 - 1
15:00
FT
5Lopburi City 
VS
สงขลา เอฟซีสงขลา เอฟซี2
2 - 0
2 - 1
15:00
FT
2MH Nakhonsi 
VS
Udon United
3 - 0
3 - 2
17:00
FT
2นนทบุรี เอฟซี 
VS
อยุธยายูไนเต็ดอยุธยายูไนเต็ด2
0 - 0
0 - 0 *
17:00
FT
บางกอก เอฟซีบางกอก เอฟซี
VS
สมุทรปราการ ซิตี้สมุทรปราการ ซิตี้3
1 - 2
4 - 3
17:00
FT
3ศรีสะเกษ ยูไนเต็ดศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
VS
 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี3
1 - 0
1 - 1 *
18:00
FT
พิษณุโลก เอฟซีพิษณุโลก เอฟซี
VS
สมุทรปราการเอฟซีสมุทรปราการเอฟซี
0 - 2
3 - 2
18:00
FT
22ฉะเชิงเทราฉะเชิงเทรา
VS
นครปฐม เอฟซีนครปฐม เอฟซี1
0 - 3
2 - 3
18:00
FT
1ราชนาวีสโมสรราชนาวีสโมสร
VS
อุทัยธานี ฟอเรสท์อุทัยธานี ฟอเรสท์2
0 - 0
0 - 0 *
18:00
FT
11บ้านค่าย ยูไนเต็ด 
VS
ราชประชา เอฟซีราชประชา เอฟซี1
0 - 0
0 - 1

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
01:45
FT
1วีแกน แอธเลติกวีแกน แอธเลติก
 -10 
มิดเดิลสโบรห์มิดเดิลสโบรห์2
1 - 1
1 - 4
01:45
FT
4โคเวนทรี ซิตี้โคเวนทรี ซิตี้
 -0.25 
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด1
0 - 0
1 - 0
01:45
FT
3แบล็คพูลแบล็คพูล
 -0.25 
ฮัลล์ ซิตี้ฮัลล์ ซิตี้4
1 - 2
1 - 3
01:45
FT
2ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์สควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
 -0.5 
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้คาร์ดิฟฟ์ซิตี้51
2 - 0
3 - 0
01:45
FT
1เบอร์มิงแฮม ซิตี้เบอร์มิงแฮม ซิตี้
 -0.25 
เบิร์นลี่ย์เบิร์นลี่ย์2
0 - 0
1 - 1
02:00
FT
มิลล์วอลล์มิลล์วอลล์
 -10 
วัดฟอร์ดวัดฟอร์ด2
3 - 0
3 - 0

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
01:45
FT
3อาร์บรอทอาร์บรอท
 -0.25 
เรธโรเวอร์สเรธโรเวอร์ส1
0 - 1
0 - 1

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ดิวิชั่น 2 (ลีกา เดอฮอนร่า)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
21:30
FT
16อคาเดมีโค วิสุอคาเดมีโค วิสุ
 -0.5 
ไลซอสไลซอส3
1 - 0
2 - 2
21:30
FT
3ปอร์โต้ บีปอร์โต้ บี
 -0.25 
เปนาฟิลด์เปนาฟิลด์4
0 - 0
0 - 0
00:00
FT
2นาซิอองนาล ดา มาไดร่านาซิอองนาล ดา มาไดร่า
 -10 
วิล่าแฟรเนียนเซวิล่าแฟรเนียนเซ5
0 - 0
1 - 1
02:30
FT
13ซีดี ทอนเดลาซีดี ทอนเดลา
 -1 
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่5
1 - 2
1 - 3

โปรแกรมฟุตบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
23:30
FT
1แซงต์ กิลลุสแซงต์ กิลลุส
 -0.25 
เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์21
1 - 0
2 - 0
01:45
FT
1เมเชเลนเมเชเลน
 -10 
สตองดาร์ด ลีแอชสตองดาร์ด ลีแอช2
0 - 0
2 - 0
01:45
FT
2คลับบรูซคลับบรูซ
 -1.25 
แซงต์ ทรุยด็องแซงต์ ทรุยด็อง21
1 - 0
3 - 0

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
00:00
FT
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเคไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
 -1 
เฮลซิงบอร์กเฮลซิงบอร์ก2
1 - 0
2 - 0
00:00
FT
3จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
 -0.25 
ไอเอฟเค  วาร์นาโม่ไอเอฟเค วาร์นาโม่
1 - 1
1 - 2
00:00
FT
14เอไอเค โซลน่าเอไอเค โซลน่า
 -10 
ฮัคเค่นฮัคเค่น
0 - 1
1 - 2
00:00
FT
1วาลเบิร์ก เอฟซีวาลเบิร์ก  เอฟซี
 -0.5 
เอล์ฟส์บอร์กเอล์ฟส์บอร์ก
0 - 0
0 - 3

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
23:00
FT
3เอฟเค เจิร์ฟเอฟเค เจิร์ฟ
 -0.75 
อาเลซุนด์ เอฟเคอาเลซุนด์ เอฟเค2
0 - 1
0 - 1

โปรแกรมฟุตบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
22:00
FT
1เอสเจเค ไซนาโจเอนเอสเจเค ไซนาโจเอน
 -0.75 
เอซี โอลูเอซี โอลู1
0 - 0
0 - 1
22:00
FT
2อินเตอร์ ตูร์คูอินเตอร์ ตูร์คู
 -0.25 
วีพีเอส วาซ่าวีพีเอส วาซ่า1
0 - 1
1 - 5

โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
01:30
FT
4ลูเซิร์นลูเซิร์น
 -10 
เซนต์ กัลเลนเซนต์ กัลเลน3
2 - 2
3 - 3
01:30
FT
4ลูกาโนลูกาโน
 -0.5 
ยัง บอยส์ยัง บอยส์4
1 - 1
1 - 4

โปรแกรมฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ ชาลเลนจ์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
00:30
FT
3สเตด โลซาน อูชชีสเตด โลซาน อูชชี
 -0.5 
วาดุซวาดุซ
0 - 2
1 - 5
00:30
FT
3อารัวอารัว
 -1 
เบลลินโซนาเบลลินโซนา5
0 - 0
0 - 1

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
07:30
FT
ทัลเลเรส กอร์โดบาทัลเลเรส กอร์โดบา
 -0.5 
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่5
2 - 1
2 - 2

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
09:05
FT
2โตลูก้าโตลูก้า
 -0.5 
คลับ อเมริกาคลับ อเมริกา2
2 - 0
2 - 1

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
17:00
FT
1มาชิดา เซลเวียมาชิดา เซลเวีย
 -0.25 
เวนท์ฟอเรท โกฟุเวนท์ฟอเรท โกฟุ
0 - 1
1 - 2

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
18:00
FT
สเปน (ยู17)สเปน (ยู17)
VS
 โปรตุเกส(ยู 17)
1 - 0
1 - 0
22:30
FT
ฮังการี(ยู17) 
VS
 เนเธอร์แลนด์(ยู 17)
0 - 2
0 - 5

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
16:00
FT
1สกอตแลนด์(ยู 17) 
VS
 มอลตา(ยู 17)
1 - 0
6 - 0
17:00
FT
เยอรมนี(ยู 17) 
VS
 มอลโดว่า(ยู17)
2 - 0
4 - 0
17:00
FT
ลัตเวีย(ยู 17) 
VS
 สโลวาเกีย(ยู 17)
1 - 0
1 - 0
20:00
FT
ซานมารีโน (ยู 17) 
VS
 บัลแกเรีย(ยู 17)
0 - 2
0 - 4
20:00
FT
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) 
VS
 ตุรกี(ยู 17)
1 - 0
3 - 3
21:00
FT
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) 
VS
 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)31
0 - 0
1 - 1

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
17:00
FT
ดนีปรอ-1ดนีปรอ-1
 -1.25 
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟเอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ1
1 - 0
2 - 2
17:00
FT
1เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่าเอฟซี  วอร์สคลา โพลทาว่า
 -0.5 
รุกห์ วินนีกี้รุกห์ วินนีกี้ (N)4
0 - 1
0 - 1
21:00
FT
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์กเอฟซี  ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
 -1.5 
โคลอส โคซาลิฟก้าโคลอส โคซาลิฟก้า1
1 - 0
3 - 0
21:30
FT
2เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟเมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
 -0.25 
เอฟซี มินาจเอฟซี มินาจ2
0 - 0
0 - 1

โปรแกรมฟุตบอล วีลีก เวียดนาม ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
18:00
FT
1ไฮฟอง เอฟซีไฮฟอง  เอฟซี
 -0.5 
บีคาเม็กซ์ บินห์เยืองบีคาเม็กซ์ บินห์เยือง2
1 - 1
2 - 1
19:15
FT
1โฮจิมินห์ซิตี้โฮจิมินห์ซิตี้
 -0.5 
ฮานอย ทีแอนด์ทีฮานอย ทีแอนด์ที2
0 - 3
0 - 6

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ราคา
ทีมเยือน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิต
17:00
FT
4เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์
 -1 
เอฟซี  เบลชิน่า โบบรุยส์คเอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค3
1 - 1
3 - 1
19:00
FT
ซลูตัสค์ซลูตัสค์
 -0.75 
ดินาโม มินส์คดินาโม มินส์ค2
0 - 0
0 - 5
22:00
FT
1ดินาโม เบรสต์ดินาโม เบรสต์
 -10 
เอฟซี โกเมลเอฟซี โกเมล1
0 - 0
1 - 1